fbpx

📢📢 HYUNDAI NHA TRANG trân trọng gửi đến Quý khách chương trình khuyến mãi mới nhất trong tháng O4
🎁 Quà tặng chính hãng theo xe cực kỳ hấp dẫn.
▪️▪️▪️▪️▪️▪️▪️▪️▪️▪️▪️▪️▪️▪️▪️

🚗 Hyundai Grand i10 [https://hyundainhatrangvn.com/car/hyundai-grand-i10-hatchback]
– Giảm 10.000.000đ
– Tặng dán Film cao cấp
🔜 Giá xe chỉ còn 323.000.000đ

🚕 Hyundai Grand i10 Sedan [https://hyundainhatrangvn.com/car/hyundai-grand-i10-sedan]
– Tặng dán Film cao cấp
🔜 Giá xe chỉ còn 353.000.000đ

🚗 Hyundai Accent [https://hyundainhatrangvn.com/car/hyundai-accent]
– Giảm 10.000.000đ
– Tặng dán Film cao cấp
– Tặng phủ gầm xe
🔜 Giá xe chỉ còn 440.000.000đ

🚕 Hyundai Elantra [https://hyundainhatrangvn.com/car/hyundai-elantra]
– Giảm 15.000.000đ
– Tặng dán Film cao cấp
– Tặng phủ gầm xe
🔜 Giá xe chỉ còn 565.000.000đ

🚗 Hyundai Kona [https://hyundainhatrangvn.com/car/hyundai-kona]
– Giảm 30.000.000đ
– Tặng dán Film cao cấp
– Tặng phủ gầm xe
🔜 Giá xe chỉ còn 606.000.000đ

🚕 Hyundai Tucson [https://hyundainhatrangvn.com/car/hyundai-tucson]
– Giảm 10.000.000đ
– Tặng dán Film cao cấp
– Tặng phủ gầm xe
🔜 Giá xe chỉ còn 789.000.000đ

🚗 Hyundai SantaFe (07 chỗ) [https://hyundainhatrangvn.com/car/hyundai-santa-fe]
– Tặng dán Film cao cấp
– Tặng phủ gầm xe
– Tặng bệ bước chân
🔜 Giá xe chỉ còn 985.000.000đ

🚕 Hyundai Solati (16 chỗ) giá 985.000.000đ [https://hyundainhatrangvn.com/car/hyundai-solati]

Tham khảo chi tiết về xe và giá xe trong tháng: https://hyundainhatrangvn.com/bang-gia

Chế độ hậu mãi sau bán hàng
🔸️ Bảo hành chính hãng 100.000 km với 3 năm đầu tiên
🔸️ Hỗ trợ trả góp lên tới 80% giá trị xe, thủ tục đơn giản
🔸️ Hỗ trợ đăng ký grab
🔸️ Giao xe tại nhà

========= 🍀🍀🍀🍀 =========
Showroom Hyundai Nha Trang
🏤 Địa chỉ: 1.18 C, Đường 23/10, Ngọc Hiệp, TP. Nha Trang
☎ Hotline kinh doanh: 0935 800 993 Mr. Thiên
🌐 Website: hyundainhatrangvn.com
📌 Fanpage: https://www.facebook.com/hyundainhatrangvn
💦 Tư vấn tận tâm, nâng tầm giá trị 💦